tiến công sủng phi

  • Reads 1,477,834
  • Votes 63,531
  • Parts 194

Complete, First published Nov 17, 2018

Bạn đang xem: tiến công sủng phi

Table of contents

  • Tue, Jan 1, 2019

  • Wed, Jan 2, 2019

  • Thu, Jan 3, 2019

  • Fri, Jan 4, 2019

  • Sat, Jan 5, 2019

  • Sun, Jan 6, 2019

  • Mon, Jan 7, 2019

  • Wed, Jan 9, 2019

  • Chương 81: Đấu pháp khi thỉnh an

    Fri, Feb 1, 2019

  • Chương 82: Trừng trị Hứa Khâm

    Mon, Feb 4, 2019

  • Wed, Feb 6, 2019

  • Chương 84: Người được lựa chọn hòa thân

    Fri, Feb 8, 2019

  • Chương 85: Hòa Thiện Công chúa

    Mon, Feb 11, 2019

  • Chương 86: Chọn lựa muội tế (em rể)

    Wed, Feb 13, 2019

  • Chương 87: Khống chế phái mạnh nhân

    Fri, Feb 15, 2019

  • Chương 88: Thù mới nhất hận cũ

    Mon, Feb 18, 2019

  • Chương 89: Thẩm Uyển van lỗi

    Wed, Feb đôi mươi, 2019

  • Chương 90: Điểm khả ngờ vực lớn

    Fri, Feb 22, 2019

  • Mon, Feb 25, 2019

  • Chương 92: Hoàng thượng tức giận chó tấn công mèo

    Wed, Feb 27, 2019

  • Chương 93: Giữ bầu bảo mệnh

    Fri, Mar 1, 2019

  • Chương 94: Tình ý thâm thúy nặng trĩu (Người chuẩn bị đặt)

    Mon, Mar 4, 2019

  • Wed, Mar 6, 2019

  • Chương 96: Án Thư tay huynh đệ

    Fri, Mar 8, 2019

  • Ngoại truyện kiếp trước (1)

    Fri, Mar 8, 2019

  • Ngoại truyện kiếp trước (2)

    Fri, Mar 8, 2019

  • Chương 97: Giằng teo với Thụy Phi

    Mon, Mar 11, 2019

  • Chương 98: Thái hậu lần cớ

    Wed, Mar 13, 2019

  • Chương 99: Cắt đứt tình tỷ muội

    Fri, Mar 15, 2019

  • Chương 100: Thế giới nhị người

    Mon, Mar 18, 2019

  • Chương 101: Cùng nhau thả diều

    Wed, Mar đôi mươi, 2019

  • Chương 102: Hạ thấp chỉ số mưu trí

    Fri, Mar 22, 2019

  • Chương 103: Giây phút giá buốt áp

    Mon, Mar 25, 2019

  • Chương 104: Song Phi va vấp chạm

    Wed, Mar 27, 2019

  • Chương 105: Bắt đầu dự chước

    Fri, Mar 29, 2019

  • Chương 106: Cái bị tiêu diệt của Thôi Tú

    Mon, Apr 1, 2019

  • Chương 107: Dồn nhập địa điểm bị tiêu diệt

    Wed, Apr 3, 2019

  • Chương 108: Ra ngoài rời giá buốt

    Fri, Apr 5, 2019

  • Chương 109: Ngọt và ngọt ngào ngào

    Mon, Apr 8, 2019

  • Chương 110: Ngâm nga đồng dao

    Wed, Apr 10, 2019

  • Chương 111: Thỏ con cái vị đường

    Sat, Apr 13, 2019

  • Chương 112: Đồ đùa thực hiện vị lối (thượng)

    Mon, Apr 15, 2019

  • Chương 113: Đồ đùa thực hiện vị lối (trung)

    Wed, Apr 17, 2019

  • Chương 114: Đồ đùa vị lối (hạ)

    Wed, Apr 17, 2019

  • Chương 115: Lăn lộn Lúc tắm gội

    Wed, Apr 17, 2019

  • Chương 116: Hai người giằng teo.

    Sat, May 4, 2019

  • Chương 117: Quỳ thủy rong huyết

    Wed, May 8, 2019

  • Chương 118: Thẩm Kiều phân phát bệnh

    Wed, May 8, 2019

  • Chương 119: Hoàng thượng kháng lưng

    Wed, May 8, 2019

  • Chương 120: Trừng trị Thẩm Kiều

    Wed, May 8, 2019

  • Chương 121: Chuẩn bị trước

    Wed, May 8, 2019

  • Chương 122: Hội hoa chính thức

    Wed, May 8, 2019

  • Chương 123: Bầy rắn đột kích

    Wed, May 8, 2019

  • Wed, May 8, 2019

  • Chương 125: Hoàng thượng trừng phạt

    Fri, May 10, 2019

  • Chương 126: Biếm trở nên loại dân

    Mon, May 13, 2019

  • Chương 127: Tra lậu té khuyết [1]

    Wed, May 15, 2019

  • Chương 128: Vớ chân cho tới cửa

    Fri, May 17, 2019

  • Chương 129: Độc dược mạn tính [1]

    Mon, May đôi mươi, 2019

  • Tue, May 21, 2019

  • Chương 131: Không hề lưu luyến

    Wed, May 22, 2019

  • Chương 132: Đến nằm trong thì nên trách cứ ai

    Thu, May 23, 2019

  • Chương 133: Thăm thám thính Vân Khê

    Fri, May 24, 2019

  • Chương 134: Sau Lúc hồi cung

    Mon, May 27, 2019

  • Chương 135: Bế Tắc mật của Vân Khê

    Tue, May 28, 2019

  • Chương 136: Quân vô hí ngôn

    Wed, May 29, 2019

  • Chương 137: Tấn vị tứ người

    Thu, May 30, 2019

  • Chương 138: Hoan hảo Lúc bị thương

    Fri, May 31, 2019

  • Chương 139: Thăng thực hiện Thục phi

    Mon, Jun 3, 2019

  • Chương 140: Chịu đòn nhận tội

    Tue, Jun 4, 2019

  • Chương 141: Hiểu biết về Lãnh cung

    Wed, Jun 5, 2019

  • Chương 142: Âm âm thầm chước tính

    Thu, Jun 6, 2019

  • Chương 143: Mùa tấp nập vẫn đến

    Fri, Jun 7, 2019

  • Chương 144: Chuẩn bị sinh

    Mon, Jun 10, 2019

  • Chương 145: Bất ngờ xuất hiện nay cỏ mèo [1]

    Tue, Jun 11, 2019

  • Chương 146: Hoàng tử dị tật

    Wed, Jun 12, 2019

  • Chương 147: Thái hậu chăm sóc dục

    Thu, Jun 13, 2019

  • Chương 148: Hai người giằng co

    Fri, Jun 14, 2019

  • Chương 149: Biếm Lãnh cung

    Mon, Jun 17, 2019

  • Chương 150: Thẩm vấn Thanh Nhi

    Tue, Jun 18, 2019

  • Chương 151: Cầu loài kiến Hoàng thượng

    Wed, Jun 19, 2019

  • Chương 152: Quy mao nhà vua [*]

    Thu, Jun đôi mươi, 2019

  • Chương 153: Kết đôn đốc trị quỳ

    Fri, Jun 21, 2019

  • Chương 154: Hai người thực hiện hòa

    Mon, Jun 24, 2019

  • Chương 155: Nuôi nấng Hoàng tử

    Tue, Jun 25, 2019

  • Chương 156: Ve vắng vẻ tấn công yêu

    Wed, Jun 26, 2019

  • Chương 157: Viết nhập ngọc điệp.[1]

    Thu, Jun 27, 2019

  • Chương 158: Vui sướng Lúc người gặp gỡ họa

    Fri, Jun 28, 2019

  • Chương 159: Phạt vả mồm

    Mon, Jul 1, 2019

  • Chương 160: Lấy lại công đạo

    Tue, Jul 2, 2019

  • Chương 161: Phong tía nhảy dây

    Wed, Jul 3, 2019

  • Chương 162: Lâm trận quăng quật chạy

    Thu, Jul 4, 2019

  • Fri, Jul 5, 2019

  • Mon, Jul 8, 2019

  • Chương 165: Yến tiệc tối kí thác quá

    Tue, Jul 9, 2019

  • Chương 166: Phong tía của kỳ đua ngày xuân

    Wed, Jul 10, 2019

  • Chương 167: Quy tắc của thê thiếp.

    Thu, Jul 11, 2019

  • Chương 168: Đỗ đạt Trạng Nguyên

    Fri, Jul 12, 2019

  • Chương 169: Bắt đầu bố cục tổng quan

    Mon, Jul 15, 2019

    Xem thêm: nịch tửu truyenfull

  • Chương 170: Hiền phi chuẩn bị bị tiêu diệt

    Tue, Jul 16, 2019

  • Chương 171: Hiền phi chết

    Wed, Jul 17, 2019

  • Chương 172: Giương cung phun tên

    Thu, Jul 18, 2019

  • Chương 173: Giành việc hít nhân

    Fri, Jul 19, 2019

  • Chương 174: Trên chóng hàn ngọc (1)

    Mon, Jul 22, 2019

  • Chương 175: Trên chóng hàn ngọc (2)

    Tue, Jul 23, 2019

  • Chương 176: Nỗi do dự bất ngờ

    Wed, Jul 24, 2019

  • Chương 177: Nhắc lại chuyện xưa

    Thu, Jul 25, 2019

  • Chương 178: Cá và tay gấu

    Fri, Jul 26, 2019

  • Chương 179: Thái hậu bày chước

    Mon, Jul 29, 2019

  • Chương 180: Nữ tử săn bắn thú

    Tue, Jul 30, 2019

  • Chương 181: Hoàng thượng giáo dục.

    Wed, Jul 31, 2019

  • Chương 182: Săn thú gặp gỡ sói

    Thu, Aug 1, 2019

  • Chương 183: Mưu tiếp của Thái hậu

    Fri, Aug 2, 2019

  • Chương 184: Thật thiệt fake giả

    Mon, Aug 5, 2019

  • Chương 185: Vui quá hóa buồn

    Tue, Aug 6, 2019

  • Chương 186: Rửa sạch sẽ nhục nhã

    Wed, Aug 7, 2019

  • Chương 187: Phong Hoàng Quý phi

    Thu, Aug 8, 2019

  • Chương 188: Động tác phía dưới

    Thu, Aug 8, 2019

  • Chương 189: Phụ hoàng khuôn mẫu phi

    Thu, Aug 8, 2019

  • Chương 190: Thái hậu chửi rủa

    Thu, Aug 8, 2019

  • Chương 191: Nỏ mạnh không còn đà

    Thu, Aug 8, 2019

  • Chương 192: Bị trị xuất cung

    Thu, Aug 8, 2019

  • Chương 193: Có điềm báo hỉ

    Thu, Aug 8, 2019

  • Chương 194: Chẩn đoán đúng chuẩn hỉ mạch

    Thu, Aug 8, 2019

  • Chương 195: Ra cung chăm sóc bầu

    Fri, Aug 9, 2019

  • Chương 196: Đưa tiễn đưa mĩ nhân (1)

    Mon, Aug 12, 2019

  • Chương 197: Đưa tiễn đưa mĩ nhân (2)

    Tue, Aug 13, 2019

  • Chương 198: Lòng lương y dạ sói

    Wed, Aug 14, 2019

  • Chương 199: Chứng căn bệnh tương tư

    Thu, Aug 15, 2019

  • Chương 200: Cái gọi là phúc đáp

    Fri, Aug 16, 2019

  • Chương 201: Hoàng thượng cho tới đùa

    Mon, Aug 19, 2019

  • Chương 202: Dùng tiếp hãm ngại (1)

    Tue, Aug đôi mươi, 2019

  • Chương 203: Dùng tiếp hãm ngại (2)

    Wed, Aug 21, 2019

  • Chương 204: Sinh đái Hoàng tử (1)

    Thu, Aug 22, 2019

  • Chương 205: Sinh đái Hoàng tử (2)

    Fri, Aug 23, 2019

  • Chương 206: Lần đầu cho tới bú sữa (1)

    Mon, Aug 26, 2019

  • Chương 207: Lần đầu cho tới bú sữa (2)

    Tue, Aug 27, 2019

  • Chương 208: Đầy mon vật dụng tham ô ăn

    Wed, Aug 28, 2019

  • Thu, Aug 29, 2019

  • Chương 210: Giai Tần xuất hiện

    Fri, Aug 30, 2019

  • Chương 211: Một chút chước mẹo

    Mon, Sep 2, 2019

  • Chương 212: Lễ ngờ vực của Hoàng hậu

    Tue, Sep 3, 2019

  • Chương 213: Hoàng hậu hồi cung (1)

    Wed, Sep 4, 2019

  • Chương 214: Ngôi vị Thái tử

    Thu, Sep 5, 2019

  • Chương 215: Hoàng hậu về cung (2)

    Fri, Sep 6, 2019

  • Chương 216: Triệu loài kiến quý khách (1)

    Mon, Sep 9, 2019

  • Chương 217: Triệu loài kiến quý khách (2)

    Tue, Sep 10, 2019

  • Chương 218: Tranh giành danh ngạch (1)

    Wed, Sep 11, 2019

  • Chương 219: Tranh đoạt danh ngạch (2)

    Thu, Sep 12, 2019

  • Chương 220: Tranh đoạt danh ngạch (3)

    Fri, Sep 13, 2019

  • Chương 221: Đầu tư vốn liếng rộng lớn (1)

    Mon, Sep 16, 2019

  • Chương 222: Đầu tư vốn liếng rộng lớn (2)

    Tue, Sep 17, 2019

  • Chương 223: Cây thang Hoàng thượng (1)

    Wed, Sep 18, 2019

  • Chương 224: Cây thang Hoàng thượng (2)

    Thu, Sep 19, 2019

  • Chương 225: Phong tía câu cá.

    Fri, Sep đôi mươi, 2019

  • Chương 226: Uyên ương nghịch tặc nước

    Mon, Sep 23, 2019

  • Chương 227: Rửa sạch sẽ hậu cung (1)

    Tue, Sep 24, 2019

  • Chương 228: Rửa sạch sẽ hậu cung (2)

    Wed, Sep 25, 2019

  • Chương 229: Rửa sạch sẽ hậu cung (3)

    Thu, Sep 26, 2019

  • Chương 230: Thái tử lựa chọn dụng cụ đoán sau này

    Fri, Sep 27, 2019

  • Chương 231: Thái tử ăn bánh

    Mon, Sep 30, 2019

  • Chương 232: Âm âm thầm xuống tay

    Tue, Oct 1, 2019

  • Wed, Oct 2, 2019

  • Chương 234: Tra rời khỏi hung phạm

    Thu, Oct 3, 2019

  • Chương 235: Lau nước gừng

    Fri, Oct 4, 2019

  • Chương 236: Quỷ quỷ quái quấy phá huỷ

    Mon, Oct 7, 2019

  • Chương 237: Đức phi gặp gỡ quỷ

    Tue, Oct 8, 2019

  • Chương 238: Biếm nhập Lãnh cung

    Wed, Oct 9, 2019

  • Chương 239: Trừng trị Giai Tần (1)

    Thu, Oct 10, 2019

  • Chương 240: Trừng trị Giai Tần (2)

    Fri, Oct 11, 2019

  • Chương 241: Trừng trị Giai Tần (3)

    Mon, Oct 14, 2019

  • Chương 242: Lộ chuyện túi thơm nức (1)

    Tue, Oct 15, 2019

  • Chương 243: Lộ chuyện túi thơm nức (2)

    Wed, Oct 16, 2019

  • Chương 244: Lộ chuyện túi thơm nức (3)

    Thu, Oct 17, 2019

  • Chương 245: Kết viên của Giai Tần (1)

    Fri, Oct 18, 2019

  • Chương 246: Kết viên của Giai Tần (2)

    Mon, Oct 21, 2019

  • Chương 247: Hoàng thượng tỏ tình

    Tue, Oct 22, 2019

  • Chương 248: Lâm Phong hồi kinh

    Wed, Oct 23, 2019

  • Chương 249: Hoàng thượng say rượu (1)

    Thu, Oct 24, 2019

  • Chương 250: Say thiệt say fake.

    Fri, Oct 25, 2019

  • Chương 251: Giả bị tiêu diệt xuất cung

    Mon, Oct 28, 2019

  • Chương 252: Liên thủ dưng tấu

    Tue, Oct 29, 2019

  • Chương 253: Lại cho tới thêm 1 người

    Wed, Oct 30, 2019

  • Chương 254: Hoàng thượng tức tức giận

    Thu, Oct 31, 2019

  • Chương 255: Trừng trị Hứa gia

    Fri, Nov 1, 2019

  • Chương 256: Bắt cóc Hoàng hậu (1)

    Mon, Nov 4, 2019

  • Chương 257: Bắt cóc Hoàng hậu (2)

    Tue, Nov 5, 2019

  • Chương 258: Đuổi ngoài kinh thành

    Wed, Nov 6, 2019

  • Chương 259: Hoàng hậu nhảy múa

    Thu, Nov 7, 2019

  • Chương 260: Hoan hảo năm mới tết đến

    Fri, Nov 8, 2019

  • Mon, Nov 11, 2019

  • Chương 262: Kết truyện (2)

    Xem thêm: âm mưu tin tức tố

    Tue, Nov 12, 2019

  • Wed, Nov 13, 2019

  • Wed, Nov 13, 2019

Tên Hán Việt: Tiến Kích Đích Sủng Phi.
    [275 chương]
    Thể loại: Nguyên thanh lịch, Ngôn tình, Cổ đại, HE, Tình cảm, Trọng sinh, Cung đấu, Cung đình hầu tước đoạt.
    Edit: Team Lãnh cung.
    Người phụ trách: Chiêu Hoàng Thái phi
    
    VĂN ÁN
    
    Hậu cung của Đại Tần, chia thành tía quyền năng. Thế gia, Thái hậu, Hoàng thượng, không có bất kì ai nhượng bộ ai.
    
    Kiếp trước Thẩm Vũ là Chiêu ngờ vực được vô vàn sủng ái, lại cung kính nghe theo gót lộc đức, phí công thực hiện người chất lượng tốt.
    
    Trước Lúc bị tiêu diệt, nường mới nhất hiểu được, ẩn nhẫn và hiền khô cũng ko chắc chắn rất có thể sinh sống lâu được.
    
    Đời này, nường ham muốn sủng quan lại hậu cung, nhất chi độc tú!
    
    Văn án tóm gọn gàng một câu: Con lối phản công của sủng phi hung tàn cuồng bá.
    
    *Nhất chi độc tú (一枝独秀): Chỉ có một cây nở hoa. Đây là một trong những trở nên ngữ Trung Quốc, ý niệm dùng để làm chỉ người xuất sắc xuất bọn chúng.
    
    Lịch up truyện: 19h - 24h kể từ loại nhị cho tới loại sáu sản phẩm tuần.