xuyên đến trước khi đại lão hắc hóa

  • Reads 931,007
  • Votes 73,672
  • Parts 126

Complete, First published Apr 13, 2021

Bạn đang xem: xuyên đến trước khi đại lão hắc hóa

Table of contents

  • Wed, Apr 14, 2021

  • Wed, Apr 14, 2021

  • Wed, Apr 14, 2021

  • Wed, Apr 14, 2021

  • Wed, Apr 14, 2021

  • Thu, Apr 15, 2021

  • Thu, Apr 15, 2021

  • Thu, Apr 15, 2021

  • Thu, Apr 15, 2021

  • Thu, Apr 15, 2021

  • Thu, Apr 15, 2021

  • Thu, Apr 15, 2021

  • Thu, Apr 15, 2021

  • Thu, Apr 15, 2021

  • Thu, Apr 15, 2021

  • Thu, Apr 15, 2021

  • Thu, Apr 15, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

  • Thu, Jul 22, 2021

  • Thu, Jul 22, 2021

  • Thu, Jul 22, 2021

  • Thu, Jul 22, 2021

  • Thu, Jul 22, 2021

  • Fri, Jul 23, 2021

  • Fri, Jul 23, 2021

  • Fri, Jul 23, 2021

  • Fri, Jul 23, 2021

  • Fri, Jul 23, 2021

  • Fri, Jul 23, 2021

  • Fri, Jul 23, 2021

  • Fri, Jul 23, 2021

  • Fri, Jul 23, 2021

  • Fri, Jul 23, 2021

  • Fri, Jul 23, 2021

  • Fri, Jul 23, 2021

  • Fri, Jul 23, 2021

  • Fri, Jul 23, 2021

  • Fri, Jul 23, 2021

  • Fri, Jul 23, 2021

  • Fri, Jul 23, 2021

  • Fri, Jul 23, 2021

  • Fri, Jul 23, 2021

  • Fri, Jul 23, 2021

  • Fri, Jul 23, 2021

  • Wed, Apr 14, 2021

  • Fri, Jul 23, 2021

  • Sat, Jul 24, 2021

  • Sun, Jul 25, 2021

  • Sun, Jul 25, 2021

  • Tue, Jul 27, 2021

  • Wed, Jul 28, 2021

    Xem thêm: nghịch thiên thần châm quỷ y độc vương phi

  • Thu, Jul 29, 2021

  • Fri, Jul 30, 2021

  • Sat, Jul 31, 2021

  • Sun, Aug 1, 2021

  • Tue, Aug 3, 2021

  • Wed, Aug 4, 2021

  • Thu, Aug 5, 2021

  • Sat, Aug 7, 2021

  • Sun, Aug 8, 2021

  • Mon, Aug 9, 2021

  • Wed, Aug 11, 2021

  • Fri, Aug 13, 2021

  • Sat, Aug 14, 2021

  • Sun, Aug 15, 2021

  • Thu, Aug 19, 2021

  • Mon, Aug 23, 2021

  • Tue, Aug 24, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Sat, Aug 28, 2021

  • Wed, Sep 1, 2021

  • Sat, Sep 4, 2021

  • Mon, Sep 6, 2021

  • Mon, Sep 6, 2021

  • Tue, Sep 7, 2021

  • Tue, Sep 7, 2021

  • Thu, Sep 9, 2021

  • Fri, Sep 10, 2021

  • Sun, Sep 12, 2021

  • Wed, Sep 15, 2021

  • Tue, Sep 28, 2021

  • Thu, Sep 30, 2021

  • Sat, Oct 2, 2021

  • Mon, Oct 4, 2021

  • Wed, Oct 6, 2021

  • Fri, Oct 8, 2021

  • Mon, Oct 11, 2021

  • Mon, Oct 11, 2021

  • Wed, Oct 13, 2021

  • Thu, Oct 21, 2021

  • Tue, Oct 26, 2021

  • Tue, Oct 26, 2021

  • Fri, Oct 29, 2021

  • Sat, Oct 30, 2021

  • Mon, Nov 8, 2021

  • Sat, Nov 13, 2021

  • Sun, Nov 21, 2021

  • Sun, Nov 21, 2021

  • Fri, Nov 26, 2021

  • Fri, Nov 26, 2021

  • Tue, Nov 30, 2021

  • Sun, Dec 5, 2021

  • Tue, Dec 7, 2021

  • Wed, Dec 15, 2021

  • Mon, Dec trăng tròn, 2021

  • Fri, Dec 24, 2021

  • Tue, Dec 28, 2021

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Fri, Jan 21, 2022

  • Sat, Feb 5, 2022

  • Sat, Feb 5, 2022

  • Sat, Feb 5, 2022

  • Chương 124: Phiên nước ngoài 1

    Sun, Feb 6, 2022

    Xem thêm: huynh trưởng của ta là tiên đế

  • Chương 125: Phiên nước ngoài 2

    Thu, Feb 17, 2022

Tác fake : Cẩm Chanh
    
    Editor : Nhan Y Ca ( Ngô Thị Hải An)
    
    Beta: An
    
    Trạng thái: Hoàn.
    
    Nguồn:  wikidich.com ( full) và mối cung cấp Diễn đàn Lê Quý Đôn ( kể từ chương 1 cho tới chương 56) , tôi chỉ dịch lại theo dõi tiếng văn của tôi mang đến đọc dễ dàng thôi ... Lần đầu dịch rất có thể nhiều sơ sót van lơn chớ ném đá  nhưng mà kể từ từ góp sức chủ ý nha ...😊😊😊. Nếu đem tác động hoặc tương quan j cho tới yếu tố phiên bản quyền hí hửng lòng nhắc nhở nhẹ dịu nha.. Rất cảm ơn vì thế đang được phát âm ...😍😍😍
    
    Thể loại : Ngôn tình , xuyên ko , vui nhộn , sủng , phái đẹp phụ, phái đẹp fake phái mạnh, HE
    
    Số chương: 123 + 2 phiên ngoại
    
    Văn án : 
    
      Thời Mộ xuyên vào một trong những cỗ truyện, thực hiện một phái đẹp phản diện rất là loá đôi mắt.
    
    Rõ ràng hero này là 1 đại mỹ phái đẹp, khí hóa học tốt nhất có thể, dáng vẻ người đắm đuối hoặc, người không giống nhìn nhập đều ham muốn nằm trong cô tâm sự xuyên suốt đêm, thế nhưng mà kết viên của cô ý đó là bị BOSS hắc hoá xuất kho quốc tế.
    
    Thời gian ngoan con quay ngược lại chục năm vừa qua. Mười bảy tuổi tác, phen trước tiên Thời Mộ gặp gỡ được đại BOSS vẫn tồn tại vô cùng thuần bổng.
    
    Dưới ánh mặt mày trời, thiếu hụt niên nheo đôi mắt, chất vấn thương hiệu cô.
    
    Cô ngơm ngớp lo ngại sợ: "Thời Mộ..." Ngẫm suy nghĩ một thời gian, còn phát biểu, "Giới tính phái mạnh."
    
    "..."
    
    Không còn cơ hội nào là nhưng mà, bên dưới trường hợp này, nhập trái đất chuyện yêu thương ♀ là sự việc chủ yếu, nội dung vở kịch đơn thuần phụ này, chỉ mất thực hiện nam nhi mới nhất rất có thể bảo đảm an toàn đảm bảo chất lượng phiên bản thân thích.
    
    Thế tuy nhiên, cô ko ngờ cho tới đó là, vào một trong những tối khuya, đại BOSS đột nhi

#23ngontinh