tiểu sủng hậu dưỡng thành ký

  • Reads 411,808
  • Votes đôi mươi,131
  • Parts 155

Complete, First published Feb 01, 2019

Bạn đang xem: tiểu sủng hậu dưỡng thành ký

Table of contents

  • Fri, Feb 1, 2019

  • Fri, Feb 1, 2019

  • Sat, Feb 2, 2019

  • Tue, Feb 5, 2019

  • Chương 4: Thiên tấp tểnh Vương phi

    Mon, Feb 11, 2019

  • Chương 5: Điện hạ, tớ nguyện ý

    Tue, Feb 12, 2019

  • Chương 6: Đệ nhất người đẹp Đại Tề

    Sat, Feb 16, 2019

  • Chương 7: Ca ca trừng trị hỏa, muội muội bị người trộm lên đường rồi!

    Wed, Feb đôi mươi, 2019

  • Mon, Jul 1, 2019

  • Tue, Jul 2, 2019

  • Chương 10: Lại thực hiện nường khóc

    Thu, Jul 11, 2019

  • Fri, Jul 12, 2019

  • Chương 12: Tỷ muội tình thân

    Wed, Jul 17, 2019

  • Chương 13: Dự Vương chào cho tới phủ

    Tue, Jul 23, 2019

  • Chương 14: Khách quý của Dự Vương phủ

    Sun, Jul 28, 2019

  • Chương 15: Hại người sợ hãi mình

    Sun, Sep 8, 2019

  • Chương 16: Có ca ca ở đây

    Tue, Sep 10, 2019

  • Sat, Sep 14, 2019

  • Chương 18: Đến ở Dự Vương phủ

    Sat, Sep 21, 2019

  • Chương 19: Tương lai của ca ca

    Sun, Sep 22, 2019

  • Sat, Oct 5, 2019

  • Chương 21 : Tương kế tiếp tựu kế

    Thu, Feb đôi mươi, 2020

  • Chương 22 : Ma quái quản ngại sự

    Thu, Feb đôi mươi, 2020

  • Fri, Feb 21, 2020

  • Chương 24: cũng có thể giải độc

    Fri, Feb 21, 2020

  • Chương 25: Cốt nhục tình thân

    Sat, Feb 22, 2020

  • Chương 26: Trường mệnh kết

    Sat, Feb 22, 2020

  • Chương 27: Gặp lại thái tử

    Sun, Feb 23, 2020

  • Chương 28 : Để nường thực hiện sủng hậu chứ không cần thực hiện hiền đức hậu

    Sun, Feb 23, 2020

  • Chương 29: Diệp Phù bị trọng thương

    Mon, Feb 24, 2020

  • Chương 30: Thù này chắc chắn nên báo, chính thức kể từ hôm nay

    Mon, Feb 24, 2020

  • Chương 31: Đoạt lại quyền quản ngại gia

    Tue, Feb 25, 2020

  • Chương 32: Ai là người gánh tội

    Tue, Feb 25, 2020

  • Chương 33: Ngôn ca ca thiệt là đẹp nhất mắt

    Wed, Feb 26, 2020

  • Thu, Feb 27, 2020

  • Thu, Feb 27, 2020

  • Fri, Feb 28, 2020

  • Chương 37: Một căn nhà phụ thân người cho tới nghịch tặc phủ Dự vương

    Sat, Feb 29, 2020

  • Chương 38: Một hầu phủ tạo thành phụ thân phe

    Sat, Feb 29, 2020

  • Sun, Mar 1, 2020

  • Chương 40: Bài học tập của Diệp Lệ

    Mon, Mar 2, 2020

  • Chương 41: Hầu gia còn sống

    Mon, Mar 2, 2020

  • Tue, Mar 3, 2020

  • Chương 43: Nhị lão gia hồi phủ

    Thu, Mar 5, 2020

  • Chương 44 : Tết trung thu - Tết đoàn viênThu, Mar 5, 2020
  • Chương 45: Thiên Thiên bị bệnh

    Fri, Mar 6, 2020

  • Chương 46: Chăm sóc nường cảnh giác, chu đáo

    Sat, Mar 7, 2020

  • Chương 47: Cuối nằm trong cũng trở về

    Sun, Mar 8, 2020

  • Mon, Mar 9, 2020

  • Chương 49: Ta chỉ mất nường...

    Tue, Mar 10, 2020

  • Chương 50: Vừa thích mắt lại rất rất thông minh

    Tue, Mar 10, 2020

  • Chương 51: Là người một nhà

    Wed, Mar 11, 2020

  • Chương 52: Bộc lộ tài năng

    Thu, Mar 12, 2020

  • Chương 53: Chuyện chất lượng tiếp tục đến

    Fri, Mar 13, 2020

  • Chương 54: Cha là trạng nguyên vẹn, ca ca cũng chính là trạng nguyên!

    Sat, Mar 14, 2020

  • Chương 55: Một mũi thương hiệu trúng nhị con cái nhạn

    Sun, Mar 15, 2020

  • Chương 56: Diệp Thừa Hồng bắt gặp đại họa

    Mon, Mar 16, 2020

  • Chương 57: Tự tạo nên nghiệt ko thể sống

    Tue, Mar 17, 2020

  • Thu, Mar 19, 2020

  • Chương 59: Dù sao thì tập dượt tranh giành vẫn chất lượng rộng lớn cung nữ

    Fri, Mar đôi mươi, 2020

  • Sat, Mar 21, 2020

  • Chương 61: Nhận thực hiện con cái quá tự

    Sun, Mar 22, 2020

  • Mon, Mar 23, 2020

  • Chương 63: Vô tuy nhiên mỹ ngọc

    Tue, Mar 24, 2020

  • Tue, Mar 24, 2020

  • Wed, Mar 25, 2020

  • Thu, Mar 26, 2020

  • Thu, Mar 26, 2020

  • Fri, Mar 27, 2020

  • Chương 69: Bán thân thiện chôn cha

    Fri, Mar 27, 2020

  • Sat, Mar 28, 2020

  • Chương 71: Vương phủ đãi tiệc

    Sat, Mar 28, 2020

  • Chương 72: Phiền óc của đái vương vãi phi

    Sun, Mar 29, 2020

  • Chương 73: Lời hứa của Vương gia

    Sun, Mar 29, 2020

  • Chương 74 : Tự tiến thủ cử chuyện chóng chiếu

    Mon, Mar 30, 2020

  • Chương 75: Ngôn ca ca thiệt là thông minh

    Mon, Mar 30, 2020

  • Chương 76: Ngươi ko được chết!

    Tue, Mar 31, 2020

  • Chương 77: Nha đầu ngốc, bị lừa còn sung sướng như thế

    Tue, Mar 31, 2020

  • Chương 78: Tự thịt lẫn lộn nhau

    Wed, Apr 1, 2020

  • Chương 79: Kiếm bạc cho tới Thiên Thiên thực hiện sính lễ

    Wed, Apr 1, 2020

  • Chương 80: Tiểu tiên phái đẹp muội muội và thần tiên ca ca

    Wed, Apr 1, 2020

  • Wed, Apr 1, 2020

  • Chương 82: Thiên Thiên ko thể mặt mũi ủ ngươi chau như thế

    Thu, Apr 2, 2020

  • Chương 83: Hội đấu thuyền Long đẫy mạo hiểm

    Xem thêm: trọng sinh để yêu anh

    Thu, Apr 2, 2020

  • Chương 84: Thuốc nhưng mà Thiên Thiên đút , thiệt ngọt

    Fri, Apr 3, 2020

  • Chương 85: Trời xui khu đất khiến

    Sat, Apr 4, 2020

  • Chương 86: Dự vương vãi vẫn như ngày trước, không bao giờ thay đổi gì

    Sat, Apr 4, 2020

  • Chương 87: Đó là nhi tử kiếp trước của hắn và Thiên Thiên

    Sun, Apr 5, 2020

  • Chương 88: Thiên Thiên, nường, có thể sinh con?

    Sun, Apr 5, 2020

  • Chương 89: Ai cũng chớ suy nghĩ cho tới chuyện thực hiện tổn hại nàng

    Mon, Apr 6, 2020

  • Mon, Apr 6, 2020

  • Chương 91: Ngọc thạch câu phần

    Tue, Apr 7, 2020

  • Chương 92: Từ chối tiếp nhận

    Tue, Apr 7, 2020

  • Chương 93: Nhận thực hiện con cái quá tự

    Wed, Apr 8, 2020

  • Chương 94: Những bức chân dung tê liệt với vài ba địa điểm rất rất tương tự căn nhà tử

    Thu, Apr 9, 2020

  • Chương 95: Đây là thứ tự thứ nhất hắn hít nàng!

    Thu, Apr 9, 2020

  • Chương 96: Sang năm trở nên thân thiện rồi tiếp tục qua loa phía trên ở

    Fri, Apr 10, 2020

  • Chương 97: Còn ko nên là nhức lòng Thiên Thiên còn quá nhỏ sao?

    Fri, Apr 10, 2020

  • Chương 98: Nàng quá dễ thương và đáng yêu vì vậy tức thời nhịn ko được

    Sat, Apr 11, 2020

  • Chương 99: Trữ quân một nước vì như thế sao lại lén chạy cho tới đây?

    Sun, Apr 12, 2020

  • Chương 100: Lát nữa cũng chớ tỉ ti cầu xin xỏ tớ ân xá thứ!

    Sun, Apr 12, 2020

  • Chương 101: Cực kỳ hâm mộ

    Mon, Apr 13, 2020

  • Chương 102: Nàng ko quí ngươi!

    Mon, Apr 13, 2020

  • Chương 103: Nan đề khó khăn giải bên trên đời.

    Tue, Apr 14, 2020

  • Chương 104: Điện hạ ham muốn tớ báo đáp ngài thế nào?

    Tue, Apr 14, 2020

  • Chương 105: Ngôn ca ca thứ tự sau chớ như thế nữa

    Wed, Apr 15, 2020

  • Chương 106: Hai ánh nhìn như gửi gắm hòa nhập và một chỗ

    Wed, Apr 15, 2020

  • Chương 107: Ngực của hắn trái ngược nhiên thiệt là rét áp

    Thu, Apr 16, 2020

  • Chương 108: Hắn suy nghĩ ham muốn thay cho thế nhập địa điểm này sao?

    Thu, Apr 16, 2020

  • Chương 109: Ơn cứu giúp mạng thì nên lấy thân thiện báo đáp

    Fri, Apr 17, 2020

  • Chương 110: Muội với Ngôn ca ca là đầy đủ rồi!

    Fri, Apr 17, 2020

  • Chương 111: Thật thường xuyên tâm nếm trải cảm biến mỹ vị nhân gian

    Sat, Apr 18, 2020

  • Chương 112: Thiên Thiên lại tâm lý cho tới chuyện gì đó?

    Sat, Apr 18, 2020

  • Chương 113: Thiên Thiên với ghi nhớ tớ không?

    Sun, Apr 19, 2020

  • Chương 114: Không thể bắt gặp ngài một thứ tự cuối

    Sun, Apr 19, 2020

  • Chương 115: Hắn thực sự với chút ko kịp đợi cho tới đại hít rồi

    Mon, Apr đôi mươi, 2020

  • Chương 116: Thiên Thiên, chỉ như vậy vẫn ko đủ

    Mon, Apr đôi mươi, 2020

  • Chương 117: Đến Đông Cung thực hiện khách

    Tue, Apr 21, 2020

  • Chương 118: Tiểu nha đầu của hắn vẫn còn đấy rất tuyệt ở nhập ngực hắn

    Tue, Apr 21, 2020

  • Chương 119: Thực sự là quá bại thiệt mà

    Wed, Apr 22, 2020

  • Chương 120: Khế ước hôn nhân gia đình của Bạch Biên Sương

    Wed, Apr 22, 2020

  • Chương 121: Giá nó của Thiên Thiên đang được thêu đoạn chưa?

    Thu, Apr 23, 2020

  • Chương 122: Ngôn ca ca, muội thịt người rồi, hu hu...

    Fri, Apr 24, 2020

  • Chương 123: Nụ mỉm cười của Ngôn ca ca, tương tự như đông đúc qua loa xuân cho tới, trăm hoa đua nở

    Sat, Apr 25, 2020

  • Chương 124: Thật sự đích thị nghĩa là kẻ một nhà

    Sun, Apr 26, 2020

  • Chương 125: Thiên Thiên đó là mạng của ta

    Mon, Apr 27, 2020

  • Chương 126: Ta ăn Thiên Thiên là đầy đủ rồi

    Tue, Apr 28, 2020

  • Chương 127: Dự vương vãi năng lượng điện hạ, Ngôn ca ca, phu quân

    Wed, Apr 29, 2020

  • Chương 128: Nếu Thiên Thiên xấu hổ thùng, thì ko cần thiết nhìn

    Thu, Apr 30, 2020

  • Chương 129: Ta trả Thiên Thiên lên đường tắm, được không?

    Sat, May 2, 2020

  • Chương 130: Trên người Ngôn ca ca với phụ thân nốt loài ruồi son này

    Mon, May 4, 2020

  • Chương 131: Thích... đang được thiệt lâu thiệt lâu rồi

    Tue, May 5, 2020

  • Chương 132: Trên người Ngụy giục với cùng một vệt sẹo lớn

    Sun, May 10, 2020

  • Chương 133: Tiểu vương vãi phi của hắn mới mẻ là tiên phái đẹp dung mạo tuyệt trần

    Thu, May 14, 2020

  • Chương 134: Là một cặp tuy nhiên sinh

    Mon, May 18, 2020

  • Chương 135: Trước đôi mắt hắn cũng trở thành tối đen sì một mảng

    Fri, May 22, 2020

  • Chương 136: Hoàng Thượng người mau đăng cơ!

    Mon, May 25, 2020

  • Chương 137: Hai chữ "Phụ thân" này xứng đáng lẽ hắn đang được nên gọi kể từ lâu rồi

    Sun, May 31, 2020

  • Chương 138: Điểm tâm của Bình quận vương vãi phi

    Fri, Jun 5, 2020

  • Chương 139: Thiếp thân thiện với tội

    Tue, Jun 16, 2020

  • Chương 140: Ngôn ca ca của tớ là kẻ êm ả chu đáo nhất

    Fri, Jun 19, 2020

  • Chương 141: Chỉ cần thiết điểm nào là với chàng, tớ đều thích

    Sun, Jun 28, 2020

  • Chương 142: Có lẽ hắn quí ở nhập Hoàng Cung này rộng lớn chăng?

    Tue, Jun 30, 2020

  • Chương 143: Nàng luôn luôn nguyện ý chiều bám theo hắn

    Wed, Jul 1, 2020

  • Thu, Jul 2, 2020

  • Chương 145: Mới ăn bao nhiêu thìa cơm trắng vô thôi đang được với rồi hả

    Sun, Jul 5, 2020

  • Chương 146: Lấy được Thiên Thiên là như ý của ta

    Tue, Jul 7, 2020

  • Chương 147:Mơ tưởng hão huyền

    Wed, Jul 8, 2020

  • Thu, Jul 9, 2020

  • Chương 149: A Hi cho tới rồi!

    Sat, Jul 11, 2020

  • Chương 150: Gieo gió máy gặt bão mất mặt cả chì lẫn lộn chài

    Wed, Jul 15, 2020

  • Chương 151: Bình Nhạc công chúa

    Thu, Jul 23, 2020

  • Chương 152: Không thực hiện Hoàng Đế

    Fri, Jul 31, 2020

  • NT 1: Diệp Lệ - Yến Vân Hi

    Mon, Aug 3, 2020

    Xem thêm: sói con của ảnh đế

  • NT: Ngụy Tễ - An Mi (Hoàn)

    Wed, Aug 5, 2020

Tên Hán Việt: Tiểu đái sủng hậu sơ chăm sóc trở nên (小小宠后初养成)
    
    Tác giả: Giản Diệc Dung
    
    Số chương: 152 chương + 2 NT
    
    Tình trạng: Edit hoàn
    
    Nguồn: Tấn Giang (www.jjwxc.net)
    
    Thể loại: Nguyên thanh lịch, Ngôn tình, Cổ đại, HE, Tình cảm, Ngọt sủng, Trọng sinh, Cung đình hầu tước đoạt, Dưỡng thành
    
    Ngày cởi hố: 02/02/2019
    
    Ngày lấp hố: 05/08/2020
    
    
    Nội dung:
    
    hoàng thượng trọng sinh,
    
    Về thời khắc nhưng mà hắn vẫn còn đấy vị Tứ hoàng tử kiêu ngạo, đẫy ương ngạnh,
    
    Hắn đang được suy nghĩ chất lượng, trước tiên nên lấy Hoàng Hậu kiếp trước của hắn tấp tểnh thân thiện đang được.
    
    Một đời này, hắn ham muốn bảo lãnh nường, mến yêu nường, sủng nường,
    
    Làm cho tới nường trở nên một vị sủng hậu độc cướp thánh tâm.
    
    Nguyện vọng là chất lượng đẹp nhất,
    
    Chính là vị đái Hoàng Hậu mũm mĩm, thướt tha tê liệt của hắn,
    
    Khi hiểu rằng chủ yếu bản thân tiếp tục đính ước nằm trong hắn lại
    
    "Oa" một giờ đồng hồ,
    
    ...... Khóc
    
    Đây là 1 trong hồi hành vi lên kế hoạch với dự mẹo chăm sóc trở nên sủng hậu.

#157ngontinh