đoàn sủng vai ác ba tuổi rưỡi

  • Reads 1,236,596
  • Votes 87,868
  • Parts 192

Complete, First published Aug 29, 2020

Bạn đang xem: đoàn sủng vai ác ba tuổi rưỡi

Table of contents

  • Sat, Aug 29, 2020

  • Chương 1: Chị Chịu gian khổ rồi T^T

    Sun, Aug 30, 2020

  • Mon, Aug 31, 2020

  • Wed, Sep 2, 2020

  • Tue, Sep 8, 2020

  • Chương 5: Anh là tên gọi xấu xa xa!

    Tue, Sep 15, 2020

  • Chương 6: U U mong muốn nở hoa!

    Fri, Oct 9, 2020

  • Chương 7: U U lại thực hiện người xấu!

    Fri, Jan 1, 2021

  • Chương 8: U U ko thể ăn, ko cần thiết ăn U U QAQ

    Thu, Jun 24, 2021

  • Chương 9: "Oa oa, anh nhị chớ la U U..."

    Tue, Jul 6, 2021

  • Sat, Jul 10, 2021

  • Chương 11: "Anh nhị ơi, vì như thế sao anh cần lột quần cậu ấy ạ?"

    Tue, Jul 13, 2021

  • Chương 12: Công chúa cũng chỉ xứng thực hiện nha trả mang lại U U

    Sun, Jul 18, 2021

  • Chương 13: "...vô số người theo đuổi xua U U, điên hòn đảo vì như thế bé nhỏ..."

    Sun, Jul 25, 2021

  • Fri, Oct 8, 2021

  • Fri, Oct 8, 2021

  • Fri, Oct 8, 2021

  • Fri, Oct 8, 2021

  • Chương 18: Đừng lấy kẹo của U U! QAQ

    Fri, Oct 8, 2021

  • Chương 19: Sự thiệt được sáng sủa tỏ.

    Fri, Oct 8, 2021

  • Fri, Oct 8, 2021

  • Chương 21: Vì sao cần sửa cái nhà?

    Mon, Oct 11, 2021

  • Chương 22: Là bởi hắn ko đẹp nhất trai....

    Mon, Oct 11, 2021

  • Chương 23: Diệu tỷ uy vũ!

    Mon, Oct 11, 2021

  • Chương 24: Anh cắm bị tiêu diệt nhóc!

    Mon, Oct 11, 2021

  • Chương 25: Thuê trẻ con làm việc là phạm pháp.

    Mon, Oct 11, 2021

  • Mon, Oct 11, 2021

  • Chương 27: Chua bị tiêu diệt ngươi, xứng danh lắm

    Mon, Oct 11, 2021

  • Chương 28: Diệu tổng ko hổ là kẻ tỉnh nhất trái ngược khu đất.

    Mon, Oct 11, 2021

  • Chương 29: Công cụ hình người

    Mon, Oct 11, 2021

  • Chương 30: Dâng tặng đầu dưa nhỏ

    Mon, Oct 11, 2021

  • Chương 31: Dỗ trẻ em con cái thiệt mệt

    Wed, Oct 13, 2021

  • Chương 32: Tổ lịch trình chó má

    Wed, Oct 13, 2021

  • Wed, Oct 13, 2021

  • Chương 34: Còn ko vị triệt nhằm xấu xí một chút ít.

    Wed, Oct 13, 2021

  • Chương 35: Anh chớ khóc, em không tồn tại chết

    Wed, Oct 13, 2021

  • Chương 36: Tiêu chuẩn chỉnh thực hiện cha

    Wed, Oct 13, 2021

  • Chương 37: U U thời điểm ngày hôm nay, ngốc thêm thắt ngốc

    Wed, Oct 13, 2021

  • Chương 38: Thật sự vượt lên trên tốt

    Wed, Oct 13, 2021

  • Chương 39: Không khi nào ăn thịt heo nữa

    Wed, Oct 13, 2021

  • Chương 40: Cừu nướng vẹn toàn con

    Wed, Oct 13, 2021

  • Chương 41: 'Cố Diệu Diệu...... tiếp tục chính thức dò la dao.'

    Wed, Oct 13, 2021

  • Wed, Oct 13, 2021

  • Chương 43: Trái tim tiếp tục cất cánh theo đuổi người khác

    Wed, Oct 13, 2021

  • Wed, Oct 13, 2021

  • Chương 45: Mọi người đều ko yêu thương U U!

    Wed, Oct 13, 2021

  • Wed, Oct 13, 2021

  • Chương 47: Đã tiêm vac-xin chống dịch chó dại

    Wed, Oct 13, 2021

  • Chương 48: Học mắng người

    Wed, Oct 13, 2021

  • Wed, Oct 13, 2021

  • Chương 50: Có vật gì xứng đáng sợ?

    Wed, Oct 13, 2021

  • Chương 51: Là em vượt lên trên lợi hại

    Wed, Oct 13, 2021

  • Sat, Oct 2, 2021

  • Chương 53: Mọc cây nhập bụng

    Mon, Oct 4, 2021

  • Mon, Oct 4, 2021

  • Chương 55: Chỉ là 1 trong người tạo ra thêm thắt phiền hà

    Fri, Oct 8, 2021

  • Chương 56: Chỉ là 1 trong người tạo ra thêm thắt quấy rầy (2)

    Fri, Oct 8, 2021

  • Chương 57: Học đo lường (1)

    Sat, Oct 23, 2021

  • Chương 58: Học đo lường (2)

    Sat, Oct 23, 2021

  • Chương 59: Học, học tập nữa, học tập mãi

    Tue, Oct 26, 2021

  • Tue, Oct 26, 2021

  • Tue, Oct 26, 2021

  • Chương 62: Đẹp trai ko Tức là trai tốt

    Tue, Oct 26, 2021

  • Tue, Oct 26, 2021

  • Chương 64: Không cần thiết chúng ta bè

    Tue, Oct 26, 2021

  • Wed, Oct 27, 2021

  • Wed, Oct 27, 2021

  • Chương 67: Thì đi ra cũng đều có u dạy

    Sun, Nov 7, 2021

  • Chương 68: Siêu siêu lợi hại!

    Sun, Nov 14, 2021

  • Sun, Nov 14, 2021

  • Chương 70: Hắn ko cần yêu thương quái ác xấu xa xa

    Sun, Nov 21, 2021

  • Chương 71: Muốn thực hiện người xấu xa cần phải có IQ cao

    Tue, Nov 23, 2021

  • Chương 72: Tiểu team trộm chúng ta nhỏ U U đầu tiên trở thành lập

    Tue, Oct 26, 2021

  • Tue, Oct 26, 2021

  • Chương 74: Cả toàn cầu lặng lặng

    Tue, Oct 26, 2021

  • Chương 75: U U hùn anh tiến công người đó

    Wed, Oct 27, 2021

  • Chương 76: Nghĩ cũng chớ nghĩ

    Wed, Oct 27, 2021

  • Chương 77: Món đồ gia dụng nghịch tặc rộng lớn với lông quyến rũ và mềm mại.

    Sun, Nov 7, 2021

  • Sun, Nov 14, 2021

  • Chương 79: Cá của nhân tình nông nhỏ

    Sun, Nov 14, 2021

  • Chương 80: Mẹ con cái plastic

    Sun, Nov 21, 2021

  • Chương 81: Không thể trở nên cá thô nhỏ

    Tue, Nov 23, 2021

  • Chương 82: Sự kiêu dũng của Cố U U

    Fri, Nov 26, 2021

  • Chương 83: Sinh mệnh mỏng mảnh manh

    Sat, Dec 4, 2021

  • Chương 84: U U mến bị u mắng!

    Sat, Dec 4, 2021

  • Chương 85: Nhân duyên của U U là 1 trong thương hiệu tham ô quan!

    Wed, Dec 8, 2021

  • Chương 86: Béo cho tới ko đi ra hình người.

    Sun, Dec 12, 2021

  • Chương 87: Cuộc giành cãi ở sở thú

    Tue, Dec 14, 2021

  • Chương 88: Mưa sương đều dính!

    Thu, Dec 16, 2021

  • Chương 89: Cuộc láo chiến với đám khỉ

    Sat, Dec 18, 2021

  • Chương 90: Gấu mèo mong muốn xăm hình

    Sun, Dec 19, 2021

  • Chương 91: Ngã nhập hầm báo

    Wed, Dec 22, 2021

  • Chương 92: Sự thừa nhận của U U

    Sat, Dec 25, 2021

  • Chương 93: Kẻ thù oán của U U

    Tue, Dec 28, 2021

  • Chương 94: U U trả thù oán thay cho mẹ

    Fri, Dec 31, 2021

  • Chương 95: Khi U U răn dạy người lớn

    Sat, Jan 1, 2022

  • Chương 96: Chú khỉ đầu chó

    Sat, Jan 1, 2022

  • Chương 97: Kinh hồn bạt vía

    Sat, Jan 1, 2022

  • Sat, Jan 1, 2022

  • Sun, Jan 2, 2022

  • Chương 100: Cuộc chiến hotsearch

    Sun, Jan 2, 2022

  • Sun, Jan 2, 2022

  • Tue, Jan 4, 2022

  • Chương 103: Hỏi thăm hỏi cả nhà

    Sat, Jan 8, 2022

  • Chương 104: Giải quyết giành cãi

    Thu, Jan 13, 2022

  • Chương 105: Quý khách hàng nằm trong bàn của U U

    Fri, Jan 14, 2022

  • Chương 106: Chỉ cầu yên tĩnh bình

    Fri, Jan 14, 2022

  • Chương 107: Làm gì rồi cũng một mình

    Sat, Jan 15, 2022

  • Chương 108: U U tụt quần chúng ta học

    Sun, Jan 16, 2022

  • Chương 109: Món tiến thưởng mang lại Khương Đường

    Mon, Jan 17, 2022

  • Tue, Jan 18, 2022

  • Chương 111: Băn khoăn của Khương Đường

    Wed, Jan 19, 2022

  • Chương 112: Trở trở thành tham ô quan

    Thu, Jan đôi mươi, 2022

  • Chương 113: Đáp ứng từng khao khát muốn

    Fri, Jan 21, 2022

  • Chương 114: Trò nghịch tặc đập tay

    Sun, Jan 23, 2022

  • Chương 115: U U tiếp tục biết mắng người

    Mon, Jan 24, 2022

  • Chương 116: Thành lập bang phái

    Thu, Jan 27, 2022

  • Chương 117: Tranh hội phó

    Fri, Jan 28, 2022

  • Chương 118: Không thể thua

    Sat, Jan 29, 2022

  • Sun, Jan 30, 2022

  • Chương 120: Nhất toan cần tiến công trả

    Tue, Feb 1, 2022

  • Chương 121: Trò mèo vờn loài chuột của sư tử

    Wed, Feb 2, 2022

  • Chương 122: Em tiếp tục cắm anh!

    Fri, Feb 4, 2022

  • Chương 123: Ba con cái Đổng Gia Hữu

    Sun, Feb 6, 2022

  • Chương 124: Diệu tổng online

    Mon, Feb 7, 2022

  • Chương 125: mời miếng trả miếng

    Mon, Feb 7, 2022

  • Chương 126: Một mái ấm toàn nhân tài

    Mon, Feb 7, 2022

  • Chương 127: Đừng chọc vào trong nhà chúng ta Cố

    Mon, Feb 7, 2022

  • Chương 128: Thói thân quen tặng kẹo

    Mon, Feb 7, 2022

  • Chương 129: Vũng lầy lụa (nhầy nhụa) của Thẩm Tịch Xuyên

    Wed, Feb 9, 2022

  • Chương 130: Tình địch của Trì Hoán

    Fri, Feb 11, 2022

  • Chương 131: Cô mái ấm nhỏ U U

    Mon, Feb 14, 2022

  • Chương 132: Không thay đổi anh hai

    Tue, Feb 15, 2022

  • Chương 133: Bị người bôi đen

    Fri, Feb 18, 2022

  • Chương 134: Nhật ký trưởng thành

    Mon, Feb 21, 2022

  • Chương 135: Chỉ số IQ đưa ra quyết định mối liên hệ ruột thịt

    Wed, Feb 23, 2022

  • Chương 136: Người u êm ả

    Sun, Feb 27, 2022

  • Chương 137: Cú công kích của cân nặng nặng

    Wed, Mar 2, 2022

  • Chương 138 + 139: Bữa tiệc dã ngoại

    Tue, Mar 8, 2022

  • Chương 140: Cái kết rét áp

    Sun, Mar 27, 2022

  • Chương 141: Nhiệm vụ rời cân

    Sun, Mar 27, 2022

  • Chương 142: Nỗi ám ảnh có tên múa tía lê

    Sun, Apr 17, 2022

  • Mon, May 9, 2022

  • Chương 144: Đại quỷ vương vãi giới trượt băng

    Mon, May 9, 2022

  • Chương 145: Kịch bạn dạng liên tiếp thay cho đổi

    Mon, May 9, 2022

  • Chương 146: Màn giải cứu vãn U U

    Mon, May 9, 2022

  • Chương 147: Cô gái câm xinh đẹp

    Mon, May 9, 2022

  • Fri, May 13, 2022

  • Chương 149: Một mũi thương hiệu trúng nhị đích

    Fri, May đôi mươi, 2022

  • Chương 150: Không cần búp bê

    Tue, May 24, 2022

  • Chương 151: Bà nội Chử đến

    Thu, May 26, 2022

  • Chương 152: Ma pháp ảo diệu nhất

    Mon, May 30, 2022

  • Chương 153: vũng ước ngọt ngào

    Wed, Jun 1, 2022

  • Wed, Jun 1, 2022

  • Chương 155: Rút thăm hỏi trúng thưởng

    Wed, Jun 8, 2022

  • Chương 156: Cha con cái bắt gặp nhau

    Wed, Jun 8, 2022

  • Wed, Jun 15, 2022

  • Chương 158: Tiền trảm hậu tấu

    Wed, Jun 15, 2022

  • Chương 159: Thành thiệt khai báo

    Mon, Jun đôi mươi, 2022

  • Chương 160: Đọc bạn dạng kiểm điểm

    Mon, Jun đôi mươi, 2022

  • Chương 161: Tiêu chuẩn chỉnh của U U

    Fri, Jul 1, 2022

  • Chương 162.1: Buổi tối và buổi ngày không giống gì nhau?

    Sat, Jul 2, 2022

  • Chương 162.2: Một mái ấm nhộn nhịp

    Sun, Jul 3, 2022

  • Chương 163.1: Người sau cuối bị tóm gọn (1)

    Mon, Jul 4, 2022

  • Chương 163.2: Người sau cuối bị tóm gọn (2)

    Tue, Jul 5, 2022

  • Chương 164.1: Người sau cuối bị tóm gọn (3)

    Thu, Jul 7, 2022

  • Chương 164.2: Chết vì như thế kem

    Thu, Jul 7, 2022

  • Fri, Jul 8, 2022

  • Chương 165.2: U U phân phát sốt

    Sat, Jul 9, 2022

  • Chương 166.1: Vì sao mắng em? (1)

    Sun, Jul 10, 2022

  • Chương 166.2: Vì sao mắng em? (2)

    Mon, Jul 11, 2022

  • Chương 167.1: Quyết toan thực hiện gấu trúc

    Wed, Jul 13, 2022

  • Chương 167.2: Quý khách hàng cho tới mái ấm chơi

    Fri, Jul 15, 2022

  • Chương 168: Cái Bang tái ngắt thế

    Wed, Jul đôi mươi, 2022

  • Mon, Jul 25, 2022

  • Mon, Jul 25, 2022

  • Chương 170.1: Không thể mến nhau

    Tue, Jul 26, 2022

  • Wed, Jul 27, 2022

  • Chương 171: Sẽ ko ăn năn hận

    Fri, Jul 29, 2022

  • Chương 172: Sinh nhật kỷ niệm (Hoàn chủ yếu văn)

    Fri, Jul 29, 2022

  • Chương 173: NT1 - Thế này là thích?

    Wed, Aug 3, 2022

  • Chương 174: NT 2 - Cổ vũ thế nào?

    Fri, Aug 5, 2022

  • Chương 175: NT 3 - Sẽ trở thành chó không?

    Sat, Aug 6, 2022

  • Chương 176: NT 4 - Thi ai trượt thấp hơn sao?

    Sat, Aug 13, 2022

  • Chương 177: NT 5 - Sao em ấy thực hiện được vậy?

    Sun, Aug 14, 2022

  • Chương 178: NT 6 - Sao cậu lại khóc?

    Sun, Aug 14, 2022

  • Chương 179: NT 7 - Thật sự ko yêu thương đương?

    Mon, Aug 15, 2022

  • Chương 180: NT 8 - Em mong muốn biết?

    Sat, Aug đôi mươi, 2022

  • Chương 181: NT 9 - Tránh mặt

    Wed, Aug 24, 2022

  • Chương 182: NT 10 - Giá trị tồn tại

    Fri, Aug 26, 2022

  • Chương 183: NT 11 - Đại kết cục

    Xem thêm: trọng sinh để yêu anh

    Thu, Sep 1, 2022

  • Thu, Sep 1, 2022

🍀Tên Hán Việt: Đoàn sủng phản phái tam tuế bán
    
    ✨Tác giả: Tùng Đình
    
    🎰Số chương gốc: 120 chương + 11 NT (Đã full)
    
    🎰Số chương edit: 172 chương + 11 NT  (Vì một chương đặc biệt lâu năm nên Nguyệt tiếp tục tách trở thành chương 1-3k chữ nhằm tăng tiến trình đăng chương, fan hâm mộ chú ý nhé.)
    
    🕳Ngày móc hố: 30/8/2020
    
    🎉Ngày lấp hố: 29/8/2022
    
    👉🏻Thể loại: Ngôn tình, ngọt sủng, văn minh, trùng sinh, xuyên ko, thần tiên yêu thương quái ác, bí ẩn, 1vs1, HE.
    
    💞Couple chính: Ung Trạch x Cố U U
    
    🌈Văn án:
    
    Nhóm anh hùng chủ yếu nhập toàn cầu tuy vậy song nhận đầy đủ sự bắt nạt, điếm nhục. Sau khi trùng sinh toàn bộ đều hắc hóa.
    
    Nhóm người bị hại: Sống lại một đợt, tôi chắc chắn sẽ không còn bỏ dở cho tất cả những người từng tổn thương tôi -- nhất là Cố U U!
    
    Nhưng nhưng mà chúng ta phân phát hiện tại, kiểu phái nữ phụ ác hiểm sau này kiêu ngạo ương ngạnh cơ... Năm ni mới chỉ tía tuổi tác rưỡi.
    
    P/s: 
    -Truyện siêu dễ thương và vui nhộn, cũng đều có những mẩu chuyện đặc biệt cảm động. 
    
    -Truyện chỉ được đăng lên có một không hai bên trên wattpad @tbnguyet và dembuon.vn. Mọi trang web không giống đều là reup trái ngược phép tắc, khao khát những fan hâm mộ tiếp tục né đi ra và phát âm bên trên trang chủ yếu mái ấm nhằm cỗ vũ sức lực lao động của editor 💖

#2ngọtsủng